Categories
Z! Extra

“Watakaokiuka agizo la Serikali la kuzuia watachakulia hatua kali za kisheria” – Mhe. Khamis Juma Maalim

Waziri wa Katiba na Sheria Zanzibar, Mhe Khamis Juma Maalim amesema Serikali haitowafumbia macho Wananchi wanaokaidi agizo lililotolewa na Serikali la kuzuia mikusanyiko katika maeneo yao.

Akizungumza na Vijana wa Timu ya Mpira Nyarugusu amesema Serikali imepiga marufuku mikusanyiko, hivyo Vijana hao kuendela kucheza Mpira wa Miguu katika Kiwanja hicho ni kosa kisheria.
Amesema Serikali imetoa agizo hilo si kwa ajili ya kuwakomoa Wananchi bali waweze kujikinga na kupunguza janga la Corona linaloiathiri Dunia kwa sasa, hivyo si vyema kufanya Ukaidi.
Mbali na hayo amewaagiza Viongozi wa Shehia, halmashauri na Mabaraza ya Manispaa kusimamia Agizo la Serikali na kuwafikisha katika sehemu husika watakapowabaini wanakwenda kinyume na maelekezo hayo ili wachukuliwe hatua za kisheria.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.