Exclusive: Wari wengi wa sasa ndoa zao hazidumu muda mrefu – Alatish Mabawa

0

Msanii Alatish Mabawa baada ya kuachia wimbo wake mpya ‘Wari wa leo’ aliomshirikisha Khadija Kopa azungumzia sababu ya kuupa jina la wimbo huo ni kutokana na wari wengi ndoa zao zinaharibika mapema pasipo na watu wanavyotegemea.

mabawaKatika mahojiano aliyofanya na kipindi cha Run the Beat , Mabawa anasema kuwa aliamua kuupa wimbo huo wari wa leo kwa sababu ukiangalia wanawake wengi wana matatizo mengi katika ndoa zao kuliko wanaume.

“Katika kuzungumzia wari wa leo niliona ni vizuri kumtafuta mwari wa zamani (Khadija Kopa) awemo katika wimbo wangu halafu na mimi nikachukua uhusika wa kuwazungumzia wari wa sasa na jinsi wanavyotakiwa waishi kama wari wa zamani” Alifafanua Mabawa.

Sikiliza Exclusive Interview hiyo hapa chini.