Categories
E! News

‘Nilishawahi sema mbele ya viongozi lakini serikali bado haijaamua kuusaidia muziki wa Zanzibar’ – Lumi

Mtayarishaji wa muziki kutoka studio za Mandevu records, Lumi amesema alishawahi kutamka maneno ya kuwapa ushauri viongozi wa serikali kuhusiana na kuusaidia muziki wa Zanzibar kukua lakini mpaka sasa bado shauri hilo halijafanyiwa kazi.

slim

Akiongea na Zenji255 Lumi amesema kuwa serikali bado haijawa tayari kuusaidia muziki wa Zanzibar na ndio maana wasanii wengi huwa wanavilalamikia vyombo vya habari na wengine kukimbilia kwenye mambo yasiyofaa.

“Mcheza kwao hutunzwa, na sisi hatuwezi kuwatunza watangazaji ambao hawausaidii muziki wetu” Ameongea Lumi. “Huwezi kusema muziki ni Ajira wakati hakuna msaada wowote unaopata kuanzia vyombo vya habari mpaka serikali husika. Ukienda kwenye maredio msanii anatakiwa kulipa ili wimbo wake uchezwe wakati kina Davido hata shilingi hawatoi na nyimbo zao zinachezwa.” Amesema Lumi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.