Categories
Music

New Music: I.T – Bado Navumilia

Msanii wa kizazi kipya kutokea visiwani Zanzibar Iddy Thabit au I.T, ameachia wimbo wake mpya ‘Bado Navumilia’ baada ya kukaa kimya muda mrefu. Wimbo umetengenezwa katika studio za Saigon Record na Producer Katuli.

Sikiliza Hapa wimbo huo na usisahau kuacha Comment kwani I.T atafurahi sana akiona maoni yako.

http://www.audiomack.com/song/zenji255/bado-navumilia

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.