Categories
E! News

Lumi aiomba serikali ipiganie vituo vya redio kucheza muziki wa Zanzibar kwa 90%

Mtayarishaji kutoka studio za Mandevu, Lumi ameiomba Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar ipiganie katika kusimamia kazi za wasanii wa Zanzibar kuchezwa katika vituo vya redio vya hapa kwa asilimia 90.

lumiAkiongea na Zenji255 Lumi amesema kuwa sio wanamuziki wengi wanaitaka studio ya serikali kufanya kazi zao za muziki, bali wengi wanataka serikali inahakikisha inasimamia kazi za wasanii wa muziki kwa kutoa amri kwa vituo vya redio kazi zao ziwe zinachezwa bure na bila pingamizi ya kutaka hongo.

“Serikali lazima iweke mkazo” Lumi amesema “Unakuta DJ mwanzo wa kipindi mpaka mwisho hajagusa hata kidogo wimbo wa msanii wa Zanzibar, halafu mwisho wa siku DJ ana shida anataka msanii amsaidie. Kwanini asimtafute Davido au Diamond akamwambia kwamba nimecheza wimbo wako wiki nzima kwahiyo nisaidie kiasi fulani nina shida, tuone kama atakusaidia” Amesema Lumi.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.